VongolaFamily Season 1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
VongolaFamily Season 1

Vongola

บ้านบ้าน  หน้าหลักหน้าหลัก  GalleryGallery  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ

Go down 
AdminBossMaFia
HiBari
!~*Hib@rIKy•y@*~!
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Moderator
Moderator

ทอง : 73
เข้าร่วมแฟมิลี่เมื่อ : 14/04/2010

แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ   แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ EmptyWed Apr 14, 2010 11:18 pm

อุปกรณ์

1.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ Ond0010 X-glove

2.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ O400010 เฟรมแอร์โรว์

3.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ 7x50110 ทอนฟา

4.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ 7000011 สามง่าม

5.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ Plo0210 บาซูก้าทศวรรษ

6. แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ Zqnu0 ดาบยามะ

กล่อง

1.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ Mbox7 กล่องวองโกเล่ธาตุนภา

2.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ 4box5กล่องวองโกเล่ธาตุวายุ

3.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ 8box3กล่องวองโกเล่ธาตุเมฆา

4.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ 9box6กล่องวองโกเล่ธาตุพิรุณ

5.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ Gbox3กล่องวองโกเล่ธาตุสายหมอก

6.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ 9box6กล่องวองโกเล่ธาตุอรุณ

แหวน&จุกนมอัลโกบาเลโน่

วองโกเล่ริงค์
1.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ Klsky - นภา
2.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ 0storm - วายุ
3.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ Srain - พิรุณ
4.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ Cloud - เมฆา
5.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ Cloud - สายหมอก
6.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ P2sun - อรุณ
7.แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ Thunder - อัสนี

เครดิต : ๐Vongola10th๐ , VONGOLAFAMILT-TEN
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://vongola10th.forum-motion.net/index.htm
HiBari
Moderator
Moderator
HiBari

ทอง : 48
เข้าร่วมแฟมิลี่เมื่อ : 20/03/2010
แหวน : แหวน เมฆา
อาวุธ : ทอนฟา

แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ   แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ EmptyThu Apr 15, 2010 12:03 am

โหดๆ ทำได้ไง 555+
Boss Vongola
Boss Vongola

สังกัด แฟมิลี่ : Vongola Family
ทอง : 77
เข้าร่วมแฟมิลี่เมื่อ : 18/03/2010
แหวน : แหวน นภา
อาวุธ : ถงมือ X Glove

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ   แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ EmptyFri Apr 16, 2010 9:07 am

เอาเปน ทีมงานไปเลย ดี ก่า มั้ง
http://vongola-season1.forumonline.biz
HiBari
Moderator
Moderator
HiBari

ทอง : 48
เข้าร่วมแฟมิลี่เมื่อ : 20/03/2010
แหวน : แหวน เมฆา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ   แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ EmptyFri Apr 16, 2010 7:29 pm

จัดไปๆ พี่1หายไปไหนมาอ่ะ
Moderator
Moderator

ทอง : 73
เข้าร่วมแฟมิลี่เมื่อ : 14/04/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ   แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ EmptyFri Apr 16, 2010 9:10 pm

ให้เป็นทีมงานหรอครับ

ขอบคุงนะครับ
http://vongola10th.forum-motion.net/index.htm
''X@ñXUs”
Moderator
Moderator
''X@ñXUs”

สังกัด แฟมิลี่ : Vongola Family
ทอง : 32
เข้าร่วมแฟมิลี่เมื่อ : 19/03/2010
แหวน : แหวน สายหมอก
อาวุธ : หอก 3 ง่าม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ   แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ EmptyWed Apr 21, 2010 10:08 am

โหดๆๆๆ ๆ ๆ ๆ

แล้วจะเอาหน่วยวาเรียกับผมมั้ย

เก่งมาก ถ้าจะเข้าให้บอก
yhnujm05
มาเฟียฝึกหัด
มาเฟียฝึกหัด
yhnujm05

ทอง : 51
เข้าร่วมแฟมิลี่เมื่อ : 23/03/2010
แหวน : แหวน อัสนี

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ไม่รู้   แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ EmptyWed Apr 21, 2010 3:05 pm

ไม่รู้สิ
มาม่อง
Member-V.I.P
Member-V.I.P
มาม่อง

ทอง : 182
แหวน : แหวน สายหมอก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ   แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ EmptyWed Apr 21, 2010 4:40 pm

ไม่ได้มานานละ เก่งมากคับ
servantj
เหยื่อมาเฟีย
เหยื่อมาเฟีย
servantj

ทอง : 9
เข้าร่วมแฟมิลี่เมื่อ : 23/04/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ   แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ EmptyWed Apr 28, 2010 5:41 pm

หน่วยวาเรียก็ดีนะครับ^^

แม้ผมจะไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ผมขอลองลงของล่ะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1